C2WEAREONE
C2WEAREONE
C2WEAREONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum lớp mình-Our forum WE ARE THE ONE

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:41 am by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:24 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeTue Sep 27, 2011 4:43 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 1:46 pm by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 10:31 am by tuquynh

» Những slogan vừa hài vừa bựa
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeFri Jun 10, 2011 4:34 pm by ginaresjn

» Mu Bảo Long Season6 HOT HOT HOT- Item mới - Đua top nhận ngay tiền mặt
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeTue Apr 26, 2011 9:04 am by mrtrien

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 9:17 am by Admin

» Mu Siêu Tốc Season6 HOT HOT - Đua top tháng 4 nhận NOKIA C3
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 3:35 pm by mrtrien

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
MOD_C2_K.fc
Tổ Trưởng
MOD_C2_K.fc

Đánh giá : 72

bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Empty
Bài gửiTiêu đề: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 1:14 pm

Yesterday, Có bạn ĐôngKa0999 and Lighting Mc Queen hỏi mình các post ảnh từ web khác lên forum lớp mình hôm nay mình cũng post bài có hình chỉ dẫn nè...! Very Happy
Bước 1 Các bạn vào 1 website mà có cái ảnh các bạn muốn post lên...! study
Bước 2 Các bạn ấn chuột phải vào cái ảnh đó...!và ấn Properties hay cái dòng cuối là mặc định
Ảnh hướng dẫn tương ứng với Bước 2 nè Surprised
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Rfdf
Bước 3 vào forum cái phần post bài hoặc trả lời bài viết ý...!
ảnh nè...!
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Da
còn vi deo thì các bạn chỉ cần ấn vào và coopt linh tương tự nhưng chỉ được link từ [url=http://www.video.google.com ]www.video.google.com [/url]là chính và link ngon còn được 2 cái la googlevideo và dymontyion nữa nhưng mà khuyên dùng [url=http://www.video.google.com ]www.video.google.com [/url] vào cái menu ở dưới video mà bạn đã tìm trên [url=http://www.video.google.com ]www.video.google.com [/url] Oke bạn chọn menu ở góc phải của video bạn xem và chọn link URL ở dưới.. rendeer và coopy và paste vào phần có cái đoạn phim ý queen hỳ...! roài ok
còn các ảnh ở trong máy nhà muốn đưa lên thì vào photobucket và làm theo hướng dẫn của khánh đã post ở bài trước. flower
thui minhf sẽ giúp các bạn nhiều hơn bằng cách cho ảnh tương ứng luôn nhá...! cách post video nè nhớ thanks cho khánh nhe...! Laughing
B1:click vào đây đây là web cung cấp link của Youtobe
B2:vào 1 video mà các bạn muốn xem ý và làm theo các bước tương ứng với 3 cái ảnh nhá...! Rolling Eyes
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Ddd
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Gtyt
bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Ndd
bài này là 1 công sức mệt mỏi của khánh đấy...! nhớ thanks cho mình nhá....! clown

Được sửa bởi shock_c2_KFC ngày Mon Feb 16, 2009 6:18 pm; sửa lần 1.
https://c2weareone.forumvi.com
k0ala_l0vely
Cán Sự
k0ala_l0vely

Đánh giá : 177

bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 1:16 pm

tớ muốn lấy video o trang web khác thì làm thế nào???
MOD_C2_K.fc
Tổ Trưởng
MOD_C2_K.fc

Bài gửiTiêu đề: Re: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 1:20 pm

các bạn ơi bài này mình post bị hỏng đấy tý đi học về mình sửa sau...! Very Happy
thông cảm nhé Suspect
KhangPro9b
Moderators
KhangPro9b

Đánh giá : 203

Bài gửiTiêu đề: Gửi shock... gì gì đó   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 1:21 pm

Thank you very much.
Mjsalove

Mjsalove

Đánh giá : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 5:24 pm

Đây là dùng hot link à

Thường thường ở các 4r khác k cho hot link, là lấy sẵn link từ web người ta đâu

Tút nhất là up ảnh lên photobucket
Hay tiện hơn là Image shack..

Dùng hot link lằng nhằng, người ta mờ del link hay dây mơ zễ má tự chịu nhớ
MOD_C2_K.fc
Tổ Trưởng
MOD_C2_K.fc

Bài gửiTiêu đề: HM!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 5:43 pm

hạnh ú àh bài trên đang sửa chưa song với lại dùng hot link post lên photobucket do mình tự làm rất chi tiết hướng dẫn cụ thể đúng với forum mình hơn của người khác...! Crying or Very sad
đừng chê quá nghe.! pale
MOD_C2_K.fc
Tổ Trưởng
MOD_C2_K.fc

Bài gửiTiêu đề: Ok3   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 6:21 pm

khánh sửa xong roài đấy còn có thêm mấy cái ảnh mới nữa...! vào thanks và đóng góp ý kiến cho mình nhá...! Laughing
Dongka0999_dark

Dongka0999_dark

Đánh giá : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeTue Feb 17, 2009 1:00 pm

Thanks thằng em nhìu nhìu nhìu~~~~~~~~~~
Mjsalove

Mjsalove

Đánh giá : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitimeTue Feb 17, 2009 5:34 pm

Đã bảo ứ phải Hạnh Ú dồi

Lắm sẹo ... Bạn Hạnh Gầy aka bạn Hạnh MM

Mà cái phần post vid lên 4r, k cần xem vid ấy, có thể copy luôn đường dẫn web
Cho vô phần đấy được mờ
Hoặc vô biểu tượng vid, click phải, chọn Properties cũng za
Ít nhất cách mày cũng đúng ._.

Pì ẹt: Zút kinh nghiệm, lần sau cấm gọi BẠN HẠNH Ú
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!   bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...! I_icon_minitime

bài hôm na sẽ giúp các bạn nào chưa biết post ảnh và video lên web(forum)...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hôm nay mình sẽ giới thiệu 1 game mà chắc hẳn ai cũng biết chỉ giới thiệu cho thành viên chưa biết thoai....
» Ai biết giúp
» Các bạn nào thắc mắc lỗi diễn đàn k0 post , và trả lời bài viết thì vào đây...!
» Do Lỗi Phần Post bài ở các mục khác nên tớ post tạm chuyên mục thể thao vào đây nha!
» các bạn cứ post bài vao đây dù không đúng chuyên mục nhưng cứ post khi nào sửa lỗi thi mình chuyển bài của các bạn sang bên nào cho đúng chuyên mục...!