C2WEAREONE
C2WEAREONE
C2WEAREONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum lớp mình-Our forum WE ARE THE ONE

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:41 am by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:24 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeTue Sep 27, 2011 4:43 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 1:46 pm by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 10:31 am by tuquynh

» Những slogan vừa hài vừa bựa
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeFri Jun 10, 2011 4:34 pm by ginaresjn

» Mu Bảo Long Season6 HOT HOT HOT- Item mới - Đua top nhận ngay tiền mặt
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeTue Apr 26, 2011 9:04 am by mrtrien

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 9:17 am by Admin

» Mu Siêu Tốc Season6 HOT HOT - Đua top tháng 4 nhận NOKIA C3
Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 3:35 pm by mrtrien

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Những câu nói hay nhất trong mùa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Đánh giá : 363

Những câu nói hay nhất trong mùa Empty
Bài gửiTiêu đề: Những câu nói hay nhất trong mùa   Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeSun Mar 15, 2009 12:23 pm

• "Em nai vàng ngơ ngác. Quần chết bác ngựa săn"
• "Thuê bao mà bạn vừa gọi hiện nằm ngoài vùng phủ sóng, nằm trong vùng phủ chăn và nằm cạnh một thuê bao khác."
• “Ba nghìn bát phở gà mà chả có miếng thịt **** nào cả!”
• “Cái con bé ấy không xinh, không khéo thì cũng chẳng được cái gì..”
• “Một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ” nhưng nếu bạn cười với một cô gái trước mặt vợ mình thì nụ cười ấy lại là một chai thuốc… đỏ.
• “Trúc xinh trúc mọc đầu đình. Em xinh em hút thuốc lào cũng xinh”.
• 1 năm có 365 ngày, vậy 1 ngày có bao nhiêu năm (đến bây giờ khoa học vẫn chưa giải thích được).
• 1 người mà 90 tuổi thì chắc chắn là sống lâu hơn người 60 tuổi rồi, bạn nhỉ.
• Ai bảo chăn trâu là khổ, tôi nay chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu.
• Ai cũng giữ lời hứa nếu họ còn nhớ đã hứa những gì.
• Ba giai đọan của một đời người: tin vào ông già Noel, không tin vào ông già Noel và làm ông già Noel.
• Bạn có biết ai mà bạn ghét nhất và căm thù nhất không,Ðó chính là ... kẻ thù của bạn.
Ðừng hỏi tôi bạn là ai, hãy hỏi mẹ của bạn.
• Bạn có thể là anh hùng nếu bạn tên là Hùng và bạn có 1 đứa em.
• Bạn có thể là bác sĩ mà không cần học nếu bạn tên Sĩ và có 1 đứa cháu.
• Bạn đừng tán tỉnh 1 người phụ nữ đang ... đi với chồng cô ta.
• Bạn hãy nhớ đừng bao giờ nhìn thẳng vào .... mặt mình mà hãy nhìn qua gương.
biết thì đơn giản là họ có biết cái quái gì đâu.
• Bom nguyên tử là phát minh để ... kết thúc các phát minh khác.
• Bọn này đúng là càng lớn càng ... nhiều tuổi.
• Chép lại từ 1 quyển sách là "đạo" văn. Chép lại từ nhiều cuốn sách là nghiên cứụ

• Chị mắng em trai :"Cái thằng quỷ sứ, làm gì mà cứ huỳnh huỵch lên thế, chẳng có 1 chút ... nữ tính gì cả".
• Chiến tranh sẽ không xảy ra nếu quân đội Irắc mạnh hơn quân Mỹ và Nato (ai nói câu này, Bush chứ ai).
• Chơi là chuyện nhỏ, học là chuyện lớn. Chuyện nhỏ không làm lớn thì chuyện lớn cũng ko làm nổi
• Chúng ta đang có tất cả nếu chúng ta đang có 1 vật có tên là "Tất cả".
• Chúng ta hay nói quá nhiều về bản thân. Đừng làm như thế. Người khác sẽ làm điều đó khi chúng ta đi chỗ khác.
• Cô : "cô không hiểu là các em có hiểu cô nói gì không ? "
học trò : " chúng em cũng không hiểu là cô có hiểu chúng em không hiểu không?
• Cô gái đứng trước tôi mà cúi mặt xuống có nghĩa là cô ấy đang thẹn thùng vì thích tôi, còn nếu tôi mà nhìn xuống trước mặt 1 cô gái thì đơn giản là tôi thích...cặp đùi của cô ấy.
• Cô gái già là phụ nữ không thành công trong việc kiếm chồng, còn trai già là đàn ông thành công trong việc kiên quyết không lấy vợ.
• Có hai điều thật khó lý giải, là bụi từ đâu ra và tiền biến đi đâu?
• Có một điều mà 1 người không biết, 2 người không biết, 3 người, 4 người... cũng không
• Có những điều mà 1 ngưòi không biết, 2 người không biết, 3 người , 4 người ... cũng không biết thì đơn giản là họ có biết cái quái gì đâu.
• Có tiền mua tiên cũng được, nhưng đừng mua một “tiên nữ”, vì như thế bạn sẽ không còn tiền.
• Con gái nó có la không, con gái nói không thì chắc chắn là không
• Con giun xéo mãi cũng phải ....chết
• Con ơi, 2 giờ sáng rồi đấy, dậy rửa mặt rồi uống thuốc ngủ đi con.
• Cứ đọc sách như vậy đi, tới lúc mày cận rùi thì mới sáng mắt ra
• Đàn ông tha thứ rồi quên đi, còn đàn bà thì chỉ tha thứ.
• Đàn ông tốt có ở khắp mọi nơi trên thế giới, trừ dưới mái nhà của chính vợ mình.
• Đằng sau một người phụ nữ đẹp, bạn phải biết rằng có những người đàn ông đã ....ngán họ;Học không hề khó nhưng cái khó là ngôi học
• Ðiều rắc rối là 2 loại người này thường kết hôn với nhaụ
• Đừng bao giờ hỏi tôi bạn là ai, mà hãy hỏi mẹ của bạn.
• Ðừng bao giờ xem Tivi mà quên chưa cắm điện, và nhớ là đang ăn thì không được đánh răng đâu đấy.
• Được tăng lương cũng giống như uống ly rượu, nó nâng tinh thần ta lên nhưng chỉ trong chốc lát thôi.
• Em đứng 1 mình em xinh nhất hội.
• Hâm mộ mọi phụ nữ thì là hội chứng Ðông Gioăng, chỉ hâm mộ 1 phụ nữ thì đó chính là Ðông Ki Sốt.
• Hạnh phúc không mua được bằng tiên nhưng không có tiền thì không có hạnh phúc
• Hãy hút thuốc để cổ vũ người khác bỏ thuốc.
Những gì ta biết chỉ là một cục nước đá, những gì ta không biết là cả một ly cà phê.
• Hãy luôn nhớ rằng bạn là người độc đáo, cũng như… những người khác.
• Hãy sống để được chết một lần.
• Hôn nhân là nghệ thuật sống chung hai người mà vẫn giữ được hạnh phúc như khi còn sống độc thân.
• Hút thuốc lào nâng cao sĩ diện, hút thuốc phiện ghế điện đang chờ.
• Khi bạn gặp **** dại hay rắn độc thì bạn hãy đứng yên để cho nó cắn, vì đằng nào chạy thì nó cũng ... cắn.
• Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.
• Khi người ta yêu người ta thề sống chết có nhau!!! khi người ta không còn yêu người ta thề sống chết ......với nhau!!!!
• Khi xưa vác bút theo thầy bi giờ em lại vác cày theo trâu
• Bóng dáng người đàn bà!! ý' họ muốn nói rằng sau lưng người đàn ông thất bại là người đàn bà thật sự!!!
• Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ ... không đẹp.
• Không phải người đàn bà nào cũng đẹp và không phải người đẹp nào cũng là đàn bà
• Có 1 cô gái sẵn sàng chết vì tôi, bạn có biết vì sao không,Vì cô ấy thà chết còn hơn phải yêu tôi...hu hu hu hu hu hu hu
• Kiến thức rồi sẽ qua đi chỉ có tấm bằng là ở lại
• Luôn luôn lắng nghe, lâu lâu mới hiểu.
• Lương tâm: Đó là cái buộc ta phải kể với vợ tất cả mọi chuyện trước khi có ai đó mét với bả.
• Một dòng sông mà chia làm 2 nhánh có nghĩa là ... nó bị tõe làm 2 nhánh (kết quả nghiên cứu sau 30 ngày của nhà văn Nguyễn Tuân).
• Một người vợ tốt là một người vợ biết tha thứ cho chồng khi . . . cô ta sai
• Một thời để yêu và một đời để trả nợ!
• Muốn diệt chuột xin bạn hãy mua 1 khẩu AK47 và 10 băng đạn,lùa chuột vào nhà rồi đóng cửa lại , sau đó bắn đạn qua cửa sổ cho đến khi nào không nghe thấy tiếng kêu nào nữa thì thôi. Nhớ chọn loại súng tốt và đạn có sức công phá.
• Muốn thắng trong điền kinh thì tốt nhất là vừa chạy vừa ... rải đinh.
• Nếp nhăn… là cái mà chỉ người khác có. Còn bạn chỉ có những “đường cá tính” mà thôi.
• Nếu bạn không mua được cái gì bằng tiền, bạn hãy tin rằng nó sẽ mua được bằng...nhiều tiền hơn.
• Nếu bạn mặc quần áo ra đường mà bị chê xấu thì tốt nhất bạn không nên mặc quần áo nữa.
• Nếu bạn muốn trở thành một nguời luôn thành công thì cách duy nhất là bạn đừng bao giờ...thất bại
• Nếu bạn tự coi mình là người thông minh nhất thì cũng đừng có khóc khi những người khác không hiểu bạn.
• Nếu một phụ nữ không chịu lấy chồng, người ta bảo cô ta có tính độc lập cao. Còn nếu một người đàn ông không chịu lấy vợ, người ta bảo hắn ta không dám dấn thân.
• Nếu người chồng im lặng trong gia đình, nghĩa là vợ anh ta có tài năng của một nhạc trưởng.
• Nếu ở bên 1 người mà bạn thầm yêu mà bạn thấy thời gian trôi qua thật nhanh, còn khi xa người ấy bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn hãy....mang đồng hồ của bạn đi sửa đi.
• Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.
• Người cho ta tiền là thầy ta, người cho ta mượn tiền là bạn bè ta, người lúc nào cũng muốn lấy tiền của ta ấy là vợ ta!
• Người đẹp thì làm ta chú ý, còn người làm dáng thì bởi vì là họ … chú ý đến ta.
• Người phụ nữ sẽ nói những lời cuối cùng của một cuộc cãi vã. Những gì _người đàn ông nói sau đó là sự bắt đầu một cuộc cãi vã mớị
• Người ta có thể nói cho bạn biết thiên đường nó như thế nào, nhưng không bao giờ nói cho bạn biết nó ở đâu!
• Người ta dùng thời gian để kiếm tiền ......rồi lại dùng tiền để đốt thời gian
• Người ta thường dùng lửa để thử vàng, dùng vàng thử đàn bà, dùng đàn bà thử đàn ông và dùng đàn ông để sai đi nhóm lửa.
• Người yêu tôi nói với tôi rằng "Anh hãy nói yêu em khi anh đang....hôn em" .
• Nhậu nhiều thì vợ buồn, nhậu ít thì bạn bè buồn, còn không nhậu thì… mình buồn.
• Nhìn lên không bằng ai, nhìn xuống không còn ai... mới sợ.
• Nói trước bước không qua nhưng không nói trước thì không bước được bước nào
• Ở dơ không phải là một điều tội lỗi, mà là một phong cách sống.
• Phụ nữ luôn sẵn sàng tha thứ. Nhưng họ không bao giờ quên những gì họ đã tha thứ.
• Phụ nữ và các nhà dự báo thời tiết giống nhau ở chỗ họ thường chỉ thừa nhận mình đã lầm, chứ không sai!
• Quân tử đắn đo là quân tử dại quân tử ..làm đại là quân tử khôn
• Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn.
• Quân tử phòng thân cũng thua tiểu nhân đâm lén
• Sao cái thằng ấy dốt thế, mình không biết mới hỏi nó chứ!
• Tại các buổi tiệc thường có 2 loại người : người muốn về sớm và người muốn về trễ.
• Tao đã nhắc lại cả trăm lần cho tụi bây nghe : " Tao không thích lặp lại chính mình.
• Tất cả đàn ông đều có lúc lầm lỗi, nhưng người đã có vợ bao giờ cũng nhận ra sai lầm của mình nhanh hơn.
• Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là thiếu i ốt mà vẫn ngu (hic ,nó nói cái gì thế).
• Theo luật Hôn nhân gia đình thì đàn ông (con trai) ít ra cũng được tự do 20 năm (trước khi cưới vợ).
• Thiên thần và ác quỉ chỉ khác nhau ở một điểm, nhưng chẳng ai biết điểm đó là gì?
• Thời trang phụ nữ giống như hàng rào kẽm gai – bảo vệ dinh cơ nhưng không giới hạn tầm nhìn.
• Tò mò không phải là tội lỗi mà là một phương pháp.
• Trong 24 tháng đầu tiên của cuộc đời một đứa trẻ, người ta dạy chúng đi và nói. 24 tháng tiếp theo, họ sẽ bảo chúng ngồi yên và câm miệng.
• Trông bạn quen quen, hình như tớ ... chưa gặp bao giờ.
• Trong cuộc sống,có những thứ to lớn hơn tiền, như hoá đơn tính tiền chẳng hạn.
• Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ.
• Trong mỗi chúng ta đều có một thiên tài đang ngủ, chỉ có điều càng ngày anh ta ngủ càng say.
• trong toán học: tự17. Hôn nhân cũng giống như số pi ( nhiên, phi lý và rất quan trọng.
• Vịt là 1 loài có 2 chân, chạy nhanh hơn ... rùa, bay cao hơn...chuột, tuy nhiên lại bơi kém con... cá.
• Vợ ngày xưa thường “nâng khăn sửa túi” cho chồng. Vợ ngày nay thười “ngửi khăn lục túi” của chồng.
• Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về ... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.
https://c2weareone.forumvi.com
kjsslove_~ryeo~

kjsslove_~ryeo~

Đánh giá : 66

Những câu nói hay nhất trong mùa Empty
Bài gửiTiêu đề: ac!!!!!!!!!!!!!   Những câu nói hay nhất trong mùa I_icon_minitimeSun Mar 15, 2009 2:15 pm

BT thui hok hay lam'
Arrow Exclamation

Những câu nói hay nhất trong mùa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những thay đổi sẽ xuất hiện trong bản RC Windows 7
» 10 dải ngân hà cuốn hút nhất trong vũ trụ
» Những câu nói hay nhất mọi thời đại
» 10 danh thủ xấu trai nhất trong lịch sử bóng đá
» Những chiếc xe tệ nhất mọi thời đại (Phần 3)