C2WEAREONE
C2WEAREONE
C2WEAREONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum lớp mình-Our forum WE ARE THE ONE

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:41 am by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:24 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeTue Sep 27, 2011 4:43 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeWed Aug 24, 2011 1:46 pm by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeWed Jul 13, 2011 10:31 am by tuquynh

» Những slogan vừa hài vừa bựa
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeFri Jun 10, 2011 4:34 pm by ginaresjn

» Mu Bảo Long Season6 HOT HOT HOT- Item mới - Đua top nhận ngay tiền mặt
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeTue Apr 26, 2011 9:04 am by mrtrien

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 9:17 am by Admin

» Mu Siêu Tốc Season6 HOT HOT - Đua top tháng 4 nhận NOKIA C3
Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 3:35 pm by mrtrien

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Nghệ thuật tán zai

Go down 
k0ala_l0vely
sweetlolly_monito_pro
6 posters
Tác giảThông điệp
sweetlolly_monito_pro

sweetlolly_monito_pro

Đánh giá : 5

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeSun Mar 01, 2009 10:21 am

Hiện giờ đang là thời buổi nam nữ bình đẳng thấy con trai post bài 'Cách tán gái' thì thấy chị em phản ứngNghệ thuật tán zai GamguNghệ thuật tán zai Gamgu đòi quyền bình đẳng là có "..kua gái.." thì cũng phải có "..tán giai.." mới công bằng..nên hum nay tui xin mạn phép post bài này cho chị em đỡ bức xúc..Nghệ thuật tán zai HixNghệ thuật tán zai Hix Nhớ đọc hết nha càng gần cuối càng hay đó. ..cái này là dành cho những người còn độc thân mừ..chống chỉ định cho nhưng ai đã có gia đình hoặc người yêu

..CÓ HAI CÁCH..CHỊ EM SUY NGHĨ RỒI LỰA CHỌN CHO PHÙ HỢP VỚI MÌNH NHA..Nghệ thuật tán zai 65

1.Lừa tình:
Chiêu này dùng khi nghi ngờ giai đã có ý định gì với mình hay chưa

-Khi đi chơi với giai,theo kinh nghiệm của tớ,nên tránh những nơi ồn ào đông đúc.Đối với giai mà mình thích ý,thì ko nên rủ giai đi ăn,vì khi ăn rất dễ lộ nhược điểm của chị em.Như tớ chẳng hạn:ăn nhiều,ăn nhanh...nếu ko biết kiềm chế mình,sẽ làm giai sợ,nó sẽ tránh xa bạn

-Nói chuyện gì khi đi chơi với giai? Đừng để câu chuyện của cả 2 đi vào ngõ cụt,cũng đừng đi vào lối mòn như:Anh thích màu gì?Anh thích tuýp người con gái thế nào?...Hãy khai thác những vấn đề gì chung nhất của 2 người.Ví dụ như,2 người quen nhau qua 1 người bạn,hãy tập trung vào nói xấu người bạn đó,như:eo,con A(thằng B) hôm nọ ăn bún đậu mắm tôm bị tả đấy anh,mà em thấy con(thằng) đấy ...Hoặc nói về phim ảnh,diễn viên.Giai thích xem phim chưởng,bạn nên khai thác triệt để vào vấn đề này.
-Bạn nên tỏ ra như thế nào?Nhí nhảnh cá cảnh,ngây thơ(ko phải là ngu đâu).Giai nó hay thích thể hiện,bạn đừng tỏ ra biết nhiều hơn nó,sẽ chạm vào lòng tự ái của nó đấy.Thái độ trong lúc nghe giai nói chuyện:nhét 1 ngón tay vào miệng,mắt mở to,chớp chớp->đảm bảo cá sẽ cắn câu
Sau khi đã đi chơi nhiều với giai,thời cơ chín muồi,chuẩn bị kế hoạch tác chiến:
-Hãy tạo ra nhiều đối thủ cạnh tranh(ĐTCT) cho giai(mặc dù ko có cũng phải bịa) để giai thấy rằng bạn là most wanted của khối thằng.Thế này:Anh ạ,hôm nọ em đi xem phim với thằng bạn.Eo ôi ngại lắm ý,em chỉ đừng đến vai nó (điều này để chỉ ra rằng ĐTCT của giai là 1 thằng cao to cho giai sợ),mà nó đẹp trai thế,mãi chẳng chịu yêu ai,bao nhiêu em...Hôm nọ nó lại nhan tin cho em thế này,nó nhan tin tiếng anh,em chẳng hiểu gì cả,anh dịch hộ em nhé!Lúc này trai sẽ thể hiện,mặc dù nó ko biết tiếng anh,nhưng nó sẽ giúp bạn.Cái tn đó do bạn sắp đặt từ trước,vì giai ko biết tiếng anh nhưng ít ra nó cũng biết từ "love" là gì,nên bạn cứ tương 1 đống từ "love" vào...Lúc giai nó đọc xong tn này,nó sẽ nghĩ 1 lúc rồi lạnh lùng bảo:Anh nghĩ thằng bạn em thích em đấy!Lúc này bạn đừng dại dột mà nói:Em cũng nghĩ thế! Mà phải giả vờ ngạc nhiên:Ôi buồn cười quá,làm gì có chuyện đấy,em với nó là bạn mà!

->giai sẽ ko nói gì,nhưng nó sẽ nghĩ:á à,em này cũng ngon đây!->cá đã cắn câu...

-Thời gian đầu quen nhau,giai sẽ có lần nt hỏi bạn:Em đang làm gì đấy!

->Khi thời cơ đã chín muồi,bạn sẽ ntin lại:"em đang nhớ 1 người"Giai sẽ tò mò,nó sẽ nhắn tin trêu:"nhớ anh à?"bạn:"có thể" và nhanh chóng nhắn 1 tin khác nữa cho giai ngay lập tức,nhắn 1 tin bày tỏ tình cảm của bạn thông qua 1 bài thơ,bài hát,ví dụ:"hoa rơi hữu ý,nước chảy vô tình".Và sau đó bạn chờ...

=>nếu giai thích bạn:nó sẽ nhắn tin lại,chẳng hạn: nước chảy ko vô tình!->thế này thì đã thành công!chúc mừng!

=>nếu như 24h sau,giai ko nt lại,tức là nó chưa sẵn sàng với bạn.Sau 24h,bạn hãy nt lại cho giai:"ôi chết em ntin nhầm,em định ntin cho con bạn em,nó hỏi em nội dung bài thơ ý mà"->lúc này dù bạn đã thua cuộc nhưng vẫn hiên ngang ngẩng cao đầu.Và tiếp tục cho những kế hoạch tán.Lúc này giai sẽ mơ hồ về bạn,nó sẽ ko chắc là bạn có thích nó hay ko,và nó sẽ nghĩ về bạn nhiều hơn.Bạn hãy tỏ ra mơ mơ hồ hồ,hư hư thực thực,nhí nhảnh cá cảnh,rồi sẽ có ngày cá sẽ cắn câu

2.Bẫy tình:
Sau khi tìm đủ mọi cách lừa tình ko được,bạn hãy dùng chiêu thức này.

Chờ khi giai có chuyện buồn,bạn hãy ntin cho giai:anh ơi,em buồn quá,mình đi uống rượu giải sầu đi!

Tất nhiên,lúc này giai đang buồn,lại gặp người có cùng cảnh ngộ,nó sẽ đồng ý đi.

Và bạn hãy chuản bị tinh thần tạo bẫy...

Hai đứa uống,giai uống rượu,nhưng bạn phải tỉnh táo,bạn uống nước lọc thôi,đợi đến khi giai say mèm,ko biết gì nữa,bạn hãy đưa giai vào nhà nghỉ...

Và,để làm điều này,tất nhiên bạn phải có gan!!!Mình ko yêu cầu bạn làm gì giai cả,chỉ là cái bẫy thôi:Tạo 1 hiện trường giả(bạn biết phải làm gì rồi đấy)

Sáng dậy,giai sẽ hoảng hốt,lúc này bạn phải chủ động,đừng để giai xoá dấu vết.Khi bạn tỉnh dậy,bạn hãy giả vờ ngạc nhiên,sau đó khóc toáng lên đòi tự tử.Gào khóc thảm thiết vào,đừng trách giai,đừng yêu cầu giai trách nhiệm gì,tự nó sẽ biết điều."Em ko muốn sống nữa,tại sao lại thế này,anh để em chết đi,mặc dù em có tình cảm với anh thật nhưng thế này ko đúng!".Giai sẽ lo lắng,và chấp nhận:Em làm bạn gái anh đi(nó sợ bạn tự tử mà)...

Kế hoạch thành công 1 nửa.Bây giờ bạn cần phải làm cho giai yêu mình thực sự.Giai sẽ đòi hỏi bạn ... nhưng bạn kiên quyết ko chấp nhận,nếu ko nó sẽ đá bạn ngay,chỉ có bạn là thiệt thôi.Như thế chứng tỏ bạn là 1 gái ngoan...

Có giai rồi,bạn phải làm cho nó yêu bạn,hãy tỏ ra là 1 cô gái đáng yêu,ngây thơ,trong sáng,yêu giai thật nhiều,tự nó sẽ hiểu chẳng còn ai hơn bạn......

Vậy là bạn đã thành công rồi..
her post cho chị em thế nho' thank cho tớ cái àNghệ thuật tán zai Khi_cryNghệ thuật tán zai Khi_cry..hum sau con` truyền bí quyết nữa Nghệ thuật tán zai 68Nghệ thuật tán zai 68..để dành mai mốt chỉ cho kon gái kưng.. Nghệ thuật tán zai HixNghệ thuật tán zai Hix
Nghệ thuật tán zai 78 KHIÊM TỐN MÀ NÓI ........THÌ TỚ LÀ MỘT THIÊN TÀI ]Nghệ thuật tán zai 48
Nghệ thuật tán zai Df83d3ef
k0ala_l0vely
Cán Sự
k0ala_l0vely

Đánh giá : 177

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeSun Mar 01, 2009 1:27 pm

ôi trời dài thế
https://c2weareone.forumvi.com
sweetlolly_monito_pro

sweetlolly_monito_pro

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 6:12 pm

Toàn kinh nghiệm lâu năm tích luỹ cả dài là phải thui nhưng đọc có hiệu wa lắm đấy cố mà đọ nghen
betj_dabjt_yeukung_n_y_q

betj_dabjt_yeukung_n_y_q

Đánh giá : 41

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 7:09 pm

oaj' !to' thank ngay day a!chua kjp doc j` daj` wa' vay troj`
Very Happy ban nay` la` ban nao` y' nhj?
KhangPro9b
Moderators
KhangPro9b

Đánh giá : 203

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:11 pm

thế bạn là ai nhỉ cho mình bít tên cái (hì)

Được sửa bởi lighting_mcqeen_vn ngày Mon Mar 02, 2009 8:46 pm; sửa lần 1.
sweetlolly_monito_pro

sweetlolly_monito_pro

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:42 pm

Tán zai thì phải mất công chứ cố mà đọc đi roài cón tán zai nữa. Phải đọc hết nhớ càng cuối càng bất ngờ hay thiệt lun. Ngoan có người ju roaj` còn đọc làm chi zậy ?????? Chống chỉ định cho người có người ju mà chỉ dành cho ' Những ng` độc thân vui vẻ thui'

Thông báo nè: CÁI NÀY CHỈ DÀNH CHO GÁI CÓ GAN THUI PẠN NÀO NHÁT THÌ ĐỪNG CÓ MÀ TÁY MÁY VÀO XEM KẺO HỎNG HẾT CẢ TÂM HỒN
KhangPro9b
Moderators
KhangPro9b

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:44 pm

èo nghệ thuật cái quái gì cơ chứ éo thằng nèo nó theo No No
sweetlolly_monito_pro

sweetlolly_monito_pro

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:46 pm

Đừng có mà chê. Thử coi hiệu nghiệm lắm đó nà con trai but thử cũng có zai theo đó
KhangPro9b
Moderators
KhangPro9b

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:48 pm

az thử để nó chửi vào mẹt
sweetlolly_monito_pro

sweetlolly_monito_pro

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:56 pm

Cứ thử coi chưa thử sao bít
k0ala_l0vely
Cán Sự
k0ala_l0vely

Đánh giá : 177

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 12:12 pm

ôi trời khang với lớp trưởng ngồi cãi nhau thế ko thây mệt à
Admin
Admin
Admin

Đánh giá : 363

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 5:19 pm

chết chết thế này phải cẩn thận không mr.beo thấy khối đứa làm như vậy với mình, ghê quá chết mất Like a Star @ heaven
sweetlolly_monito_pro

sweetlolly_monito_pro

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeTue Mar 03, 2009 7:43 pm

Trời hok ngờ có ng` làm như zậy với Mr Béo à sax chết mất
z0beat_lucass_lee_box0z
Tổ Trưởng
z0beat_lucass_lee_box0z

Đánh giá : 250

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitimeWed May 06, 2009 10:13 pm

Hồ hồ mọi người lấy giấy bút ra ghi đê kinh nghiệm của lớp zưởng khỏi bàn Laughing
http://www.dbsglove.com
Sponsored content

Nghệ thuật tán zai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nghệ thuật tán zai   Nghệ thuật tán zai I_icon_minitime

Nghệ thuật tán zai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐỔ VỠ CẦN PHẢI CÓ NGHỆ THUẬT... (ca' sa^u')
» Nghệ thuật bóng đá đường phố
» bài hát này khánh thích lắm nghe..! vào nghe thử đi bài này lâu lém roài..!
» Phép thuật mới!!!
» Cùng xem ảo thuật nào!!!!!!